NewTiTanVn Karaoke HD Online Miễn Phí

Đăng Kí Và Xây Dựng NewTiTanVn Để Chia Sẽ Nhiều Video Hay Đến Mọi Người Nhé

Đăng Nhập

Vui lòng khai báo chính xác tên truy cập và mật khẩu!

Quên mật khẩu?

Đăng Ký

Bạn phải điền đầy đủ thông tin đăng ký!

  

Nhạc Trẻ 

Chủ đềBài gửi sau cùng

Không có bài viết mới  [Kara Beta Gốc] Hãy thứ tha cho em - Hồ Ngọc Hà 

default Tác giả: tonyhoaivuGửi lúc: Thu Feb 12, 2015 3:13 pmTrả lời: 2Lượt xem: 84

avataron Fri Oct 06, 2017 12:47 am
by velside

Không có bài viết mới  [Kara Beat Gốc] Vợ Người Ta - Phan Mạnh Quỳnh. 

default Tác giả: newtitanvnGửi lúc: Sun Oct 04, 2015 10:42 amTrả lời: 11Lượt xem: 305

avataron Fri Jun 16, 2017 2:49 pm
by phongmonaco

Không có bài viết mới  [Kara Beat Gốc] Nếu Em Còn Tồn Tại - Trịnh Đình Quang 

default Tác giả: AdminGửi lúc: Sun Nov 22, 2015 10:27 amTrả lời: 9Lượt xem: 329

avataron Fri May 19, 2017 3:49 am
by tomrider71

Không có bài viết mới  [Kara Beat Gốc] Say You Do - Tiên Tiên 

default Tác giả: ljlredyGửi lúc: Fri Jun 19, 2015 3:49 pmTrả lời: 9Lượt xem: 226

avataron Fri May 19, 2017 3:48 am
by tomrider71

Không có bài viết mới  [Kara Beat Gốc] Nếu Chỉ Là Trò Chơi - Minh Vương M4u Ft. Quang Mẫn 

default Tác giả: AdminGửi lúc: Mon Aug 10, 2015 6:22 pmTrả lời: 3Lượt xem: 201

avataron Wed Mar 01, 2017 10:20 pm
by danhbanhpro

Không có bài viết mới  [Kara Beat Gốc] Buông Đôi Tay Nhau Ra - M-TP Sơn Tùng  

default Tác giả: AdminGửi lúc: Sun Nov 22, 2015 10:31 amTrả lời: 11Lượt xem: 420

avataron Wed Feb 22, 2017 1:23 am
by trungtin3979

Không có bài viết mới  [Kara Beat Gốc] Khi Phải Quên Đi - Phan Mạnh Quỳnh 

default Tác giả: karaoke24honlineGửi lúc: Fri Oct 16, 2015 3:29 pmTrả lời: 6Lượt xem: 446

avataron Wed Feb 22, 2017 1:21 am
by trungtin3979

Không có bài viết mới  [Kara Beat Gốc] Tuyết Yêu Thương - Young Uno 

default Tác giả: newtitanvnGửi lúc: Thu Jul 09, 2015 1:51 pmTrả lời: 3Lượt xem: 361

avataron Wed Feb 22, 2017 1:20 am
by trungtin3979

Không có bài viết mới  [Kara Beat Gốc] Cành phi Yến Trong Mưa - khởi My 

default Tác giả: AdminGửi lúc: Wed Oct 14, 2015 12:46 pmTrả lời: 2Lượt xem: 191

avataron Tue Jan 10, 2017 5:38 pm
by dangdaubac

Không có bài viết mới  [Kara Beat Gốc] Gã Điên Cua Gái - Trịnh Đình Quang 

default Tác giả: AdminGửi lúc: Sun Nov 22, 2015 10:29 amTrả lời: 2Lượt xem: 138

avataron Tue Jan 10, 2017 5:35 pm
by dangdaubac
Người Điều Hành
BQT
Permissions in this forum:
Bạn không có quyền gửi bài viết
Bạn không có quyền trả lời bài viết